2018 - smartknowledge

Breaking

BANNER 728X90

Monday, November 5, 2018

YEAR 2019 JAHER AND MARJIYAT RAJA LIST.

Tuesday, October 30, 2018

MOGAVARI BHATTA MA SUDHARA BABAT NO LETEST CIRCULAR 30/10/2018

Monday, October 29, 2018

Today's All Educational News Date - 29/10/2018
Secondary & Higher Secondary Bharti Babat No paripatra

Sunday, October 28, 2018

SMC NA TAMAM SABHYO NE TELECINFERENCE NIHALVA BABAT LATEST PARIPTRA 26/10/2018 MORBI
Aadarsh Nivasi School Vacancy DECLARED

Friday, October 26, 2018

Diwali vacation for 21 days
Bayo metrik ma hajri purva babat latest pariptra dwarka
31 October Ne Rastriy Aekta Divas Tarike Ujavav Babat & School Time Babat Gr

Wednesday, October 24, 2018

Vidyasahayak Bharti Degree Certy. Babat New Suchanao
For the government employees in the state, the good news will increase after December 11
Student marks data entry

Tuesday, October 23, 2018

PRATHAMIK SHALANI EXAM MA STATE LEVAL NI TEAM BABAT NEWS REPORT.
Satrant parixa 18 bahy mulyankan patrak

 
Grade patrak

Monday, October 22, 2018

Saturday, October 20, 2018

Pratham sem pariksha ange suchanao apto devbhumi dwarka jillano pariptr
Adhyayan nispti std 3 to 5
HOW TO SQUARE COUNTING REASONING TRICK

Friday, October 19, 2018

vidyasahayak new Instructions On Official Website 2018
RELIANCE JIO NEW OFFER FOR DIWALI GIFT 2018
Gunotsav 8 crc Report card Download
Mishan Vidhya ma std- 6 to 8 ma sauthi vadhare maths subject ma siddhi mali.

Thursday, October 18, 2018

DAHOD & NARMADA DIST 10 YEARS BOND BABAT NO PARIPATRA
One nation One licence
PRATHMIK SHALA MAHEKAM BABAT 17/10/2018. PARIPTRA

Wednesday, October 17, 2018

VIDYASAHAYAKONI AVELI BHARATI MATE DAREK JILLAMA BHARAVAPATRA JAGYAO NI VIGAT 2018-19
Maheshana : 3 Valtar Raja aapva babat Latest Paripatra.
SIXAKO NI JILLA FERBADLI (6 To 8) VIDYASAHAYAK BHARTI PELA KARVA BABAT RAJUAT...LATEST LETTER
Vyayam ane chitr sixak ni nimnuk babat
VIDHYASAHYAK BHARTI 2018-19 MATE NA FORM SUMBIT KARVA RECIVING CENTER NI YADI 2018

Tuesday, October 16, 2018

PRAGNA ABHIGAM TALIM AND AMALVARI KARVA BABAT LATEST PARIPTRA 16/10/2018
Vidhyasahayak bharti 2018 form sathe jodvana adharo
Vidhyasahayak bharti 2018 vaymaryada
VIDYASAHAYAK BHARTI STD 6 TO 8 2018 GUJARATI MEDIUM NOTIFICATIONS

Monday, October 15, 2018